ในวันนี้แอสเซทไวส์ ได้มีโอกาสยินดีต้อนรับอแมนด้า ชาลิสา ออบดัม Miss Universe Thailand 2020 ในโอกาสได้ย้ายเข้าอยู่โครงการแอทโมซลาดพร้าว 15 บรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่นจากการต้อนรับของตัวแทนผู้บริหารและพนักงาน AssetWise ร่วมชื่นชมศักยภาพสาวไทย และยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของการสนับสนุนเวที Miss Universe Thailand ร่วมส่งสาวไทยเดินหน้าคว้ามงสามไปด้วยกัน
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6504.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6505.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6506.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6507.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6508.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6509.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6510.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2020/11/6511.jpg)