แอสเซทไวส์ โดย 𝙆𝙖𝙫𝙚 𝙏𝙤𝙬𝙣 𝙎𝙥𝙖𝙘𝙚 ได้มีโอกาสเปิดบ้านต้อนรับ อแมนด้า ชาลิสา ออบดัม Miss Universe Thailand 2020 และโครงการ “Have you Listened” โครงการที่สอนวิธีการเปิดใจรับฟังปัญหาเพื่อแก้ไขสุขภาพใจให้ถูกวิธี
.
ขอบคุณภาพสวยๆ จาก
Amanda Obdam
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2021/04/169352997_1700607890126103_3521961332840118733_n.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2021/04/169105845_1700607853459440_3559559508466923266_n.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2021/04/168896450_1700607970126095_8305983034675471904_n.jpg)
![](https://dev.assetwise.co.th/wp-content/uploads_origin/2021/04/168916116_1700608043459421_8629020289201688840_n.jpg)
กรุณาระบุอีเมลของคุณ
กรุณาลบโครงการที่เลือกไว้ 1 โครงการ เพื่อเพิ่มโครงการใหม่